Văn phòng đại diện đặt chỗ

AUSTRIA
Mr. Walter Gesell
GESELL & CO 
MESSEMARKETING
Tel: +43 1320 5077
Fax: +43 1320 6344
Email: w.gesell@gesell.com
 
 
ITALY
Ms. Paola Caselli (Food)
Ms. Carla Caselli (Equipment)
ORGANIZZAZIONE 
VITTORIO CASELLI S.P.A
Tel: +39 055 284292
Fax: +39 055 283364
Email: paolo.caselli@caselli.it 
/ carla.caselli@caselli.it
SPAIN
Ms. Natalia Barzano
REPRESENTANTE 
EN ESPANA DE 
ALLWORLD EXHIBITIONS
Tel: +34 93 418 9400
Fax: +34 93 418 9367
Email: nbarzano@gmail.com
 
AUSTRALIA
Ms. Nurziah Masagoes
EXPORT SOLUTIONS
Tel: +61 8 9201 0331
Fax: +61 8 9201 0338
Email: nurziah@exportsolutions.com.au
KOREA
Ms. Hera Choi
IPR FORUM
Tel: +82 2 551 7070
Fax: +82 2 551 7059
Email: hera@ipr.co.kr
SWITZERLAND
Ms. Gabi Schwager
THE EXHIBITION COACH
Tel: +49 211 8693 1460
Fax: +49 211 8693 1459
Email: gabi@exhibitioncoach.com
BELGIUM & LUXEMBOURG
Ms. Janine Heneine
JANINE HENEINE
Tel: +32 16 408097
Fax: +32 16 408097
Email: heneinejanine@gmail.com
 
 MALAYSIA
Ms. Normi Yusnita Mat Zain
PROTEMP EXHIBITIONS 
AND CONFERENCES SDN. BHD.
Tel: +60 3 6140 6666
Fax: +60 3 6140 8833
Email: normi@protempgroup.com
TAIWAN
Ms. Connie Lee
EUROASIA EXHIBITION 
SERVICES CO LTD
Tel: +886 2 8369 3616
Fax: +886 2 8369 3619
Email: sales@easc.com.tw
CANADA / USA
Ms. Michele Zichy
OAK OVERSEAS LTD
Tel: +1 704 8371980 (EXT 303)
Fax: +1 704 9430853
Email: mzichy@oakoverseas.com
 
NETHERLANDS
Ms. Sylvia van der Horst
NEDERLANDSE EXPORT COMBINATIE / NETHERLANDS EXPORT COMBINATION
Tel: +31 33 433 0131
Mob: +31 6 5121 2573
Email: sylvia@nec.nl
THAILAND
Ms. Natprapa Yokputtaraksa
Y I M EXHIBITIONS CO LTD
Tel: +662 404 3232-34
Fax: +662 404 3235
Email: natprapa@yimexhibitions.com
 
CHINA
Ms. Susan Zheng / Ms. Lika Shi
BEIJING BUNCH 
EXHIBITION SERVICES LTD
Tel: +86 10 6482 3808
Fax: +86 10 6482 3670
Email: bbes@china.com
POLAND
Mr. Konrad Bieniek 
ELTAR
Tel: +48 22 617 25 55
Fax: +48 22 617 07 33
Email: biuro@eltar-targi.com.pl
 
TURKEY
Mrs. N Selten Hasdal
SELTEN ULUS FUAR VE 
AKS TIC. LTD STI.
Tel: +90 212 212 4988
Fax: +90 212 212 4361
Email: selten@selten.com
FRANCE
Mr. Frederic Kretzer
PROMESSA
Tel: +33 1 34571193
Fax: +33 1 34571140
Email: frederic.kretzer@promessa.com
 
PORTUGAL
Mr. Hans Walter
WALTER & CIA., LDA.
Tel: +351 213 556 254
Fax: +351 213 539 311
Email: hans.walter@walter.pt
 
VIETNAM
Ms. Annie Tran
SINGAPORE EXHIBITION SERVICE - VIETNAM REP. OFFICE
Tel:+84 8 3930 7618
Fax: +84 8 3930 7616
Email: exhibit@vietallworld.com
GERMANY
Ms. Ewgenia Wolf
BALLAND MESSE-VERTRIEB GMBH
Tel: +49 221 94 86 45 14
Fax: +49 221 94 86 45 9
Email: e.wolf@balland-messe.de
 
RUSSIA, CIS & BALTIC COUNTRIES
Ms. Tatyana Shaposhnikova
KINGSBURG EXPO
Tel: +7 4012 376 882
Mobile: +7 911 857 82 12
Email: tatyana.s@kingsburgexpo.com
 
 
ELSEWHERE IN ASIA
Ms. Ting Siew Mui
Mr. Jorinda Tan
SINGAPORE EXHIBITION SERVICES PTE LTD
Tel: +65 6233 6651 / +65 6233 6653
Fax: +65 6233 6633
Email: fhv@sesallworld.com
HONG KONG
Mr. Jimmy Lee
J & M INTERNATIONAL 
SERVICES LTD
Tel : +852 2547 8923
Fax : +852 2915 5711
Email: mw@jmisl.com
SOUTH & CENTRAL 
AMERICA / MEXICO
Ms. Irene Salazar
FERIASALIMENTARIAS.COM SAGL
Tel: +54 11 45550195
Fax: +54 11 45547455
Email: irene@feriasalimentarias.com
ELSEWHERE IN EUROPE
Mr. Tom Poole
OVERSEAS EXHIBTION
SERVICES LTD
Tel: +44 20 7840 2145
Fax: +44 20 7840 2111
Email: tpoole@oesallworld.com
IRAN
Mr. Behrooz Rezazadeh
PSDC GROUP
Tel: +98 21 2641 1979
Fax: +98 21 2641 1974
Email: info@psdcgroup.com
SOUTH AFRICA
Mr. Rex Bowden
CATALYZE – INTERNATIONAL EVENTS
Tel: +27 31 205 33 96
Mobile: +27 747 888 147
Email: rex@catalyze.co.za
 

THỐNG KÊ DỰ KIẾN FOOD&HOTELVIETNAM2017

 10,000m2 Diện Tích Trưng Bày 520 Đơn Vị Trưng Bày | Từ 36 quốc gia /  lãnh thổ20 Nhóm Gian Hàng Quốc Tế

*Số liệu thống kê được cập nhật đến thời điểm hiện tại và chỉ mang tính chất tham khảo